VIETNAMESE  Ξ  ENGLISH
Đăng ký FREE  |  Đăng nhập  | Hướng dẫn
Trang chủ   |   Sản phẩm   |   Nhà cung cấp   |   Tin mua bán   |   Thành viên Tìm kiếm  icon search
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
Vinachemical hỗ trợ mua hàng hóa chất
DANH MỤC - Tin mua bán
LIÊN KẾT
Keo dán, giấy nhám, hóa chất công nghiệp
Asian Importers Exporters
Chuyên trang thuế TNCN
ACE for Thailand vs Vietnam
Danh bạ công ty nhựa - Plastic company directory
 

Tin mua bán

Xem tin cần mua Xem tin cần bán Xem tất cả
Sep 20, 2012
ammonium sulfate
Dear Purchase Manager

This is Sean from Lunan fertilizer plant, one of sub branch companies in Qingdao, brother company of LuhuaTiancheng. I am writing here with this hope to have a chance to cooperate with you in the future.

We, state owned company, Yankuang Lunan Fertilizer Plant (Lunan Fertilizer) is the production, RD and HR bases of Coal Chemicals Industry in Yankuang Group.Since established in 1969, Lunan Fertilizer has won more than 200 honorary titles and awords .....
Sep 19, 2012
Bán xe Hino stec chở hóa chất
Xe ô tô tải HINO, hồ sơ xe stec theo thiết kế của xe, có lắp điều hòa Denso
-Model : FC9JESW , Sản xuất 2012
-Nhãn hiệu : HINO Nhật bản. Màu trắng
-Tải trọng : 6.400 kg
-Tổng trọng tải : 10.400 Kg
-Kích thước xe: 6.140 x 2.275 x 2.470 mm
-Động cơ: J05E-TE Tuabin tăng nạp và làm mát khí nạp.
-Hệ thống lái: Trợ lực toàn phần, dễ điều khiển
-Hộp số: Sáu số tiến, một .....
Sep 13, 2012
Phụ gia thực phẩm SODIUM BENZ
PHỤ GIA THỰC PHẨM, SODIUM BENZ
Công ty Đất Phương Nam chúng tôi chuyên bán hóa chất phụ gia thực phẩm trên toàn quốc.
Mua bán, trao đổi các loại hóa chất phụ gia nhập khẩu, cần tìm đại lý, đối tác hợp tác kinh doanh lâu dài
Địa chỉ: 479/54 Tân Hòa Đông, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, TPHCM
Liên hệ: Mr. Trần Vân .....
Sep 13, 2012
Bột rau câu jely
Cung cấp Bột rau câu jely - phụ gia thực phẩm
Địa chỉ: 479/54 Tân Hòa Đông, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, TPHCM
Liên hệ: Mr. Trần Vân .....
Aug 31, 2012
thiourea dioxide/Pulp bleaching agent FAS
Thiourea Dioxide
Product name: Thiourea Dioxide, TDO
Molecular formula:CH4N2O2S
Place of Origin: Yantai, China.
Other names: formamidinesulfinic acid, FAS(in paper industry)
Appearance: white crystal powder
CAS No.: 1758-73-2 UN No.: 3341HS Code: 2930.9090
Quality standard: HG/T 3258--2001
Description of goods:
Thiourea dioxide is a new-type, environmentally friendly products used as substitute of rongalite. It has very high reduction potential, .....
Aug 31, 2012
Dicyandiamide
Molecular formulaC2H4N4
Molecular weight84.08
Structural Formula

SpecificityWhite crystal, Relative density is 1.40. Melting point is 207-212°C. It is soluble in water and alcohol, slightly insoluble in aether and benzene. Stable when dry. Not flammable.
StandardHG/T 3264-1999
ItemPure GradePremium Grade
AppearanceWhite crystal or powder
Impurity Precipitating TestAcceptable
Purity % ≥99.799.5
Moisutre % ≤0.200.30
Ash Content % .....
Aug 30, 2012
van giảm áp hơi nóng Yoshitake
Phan Thanh Tùng (Sales manager)
Mobile: 0902.357.725 - 0166.900.5152
Web:www.vankitzcongnghiep.com
E-mail: vankitzcongnghiep@gmail.com
==========================================
Van giảm áp (pressure reducing valve): giữ áp suất đã giảm cho đầu ra ổn định và tránh được những dao động của áp suất đầu vào.
1-Tên gọi:
Van Giảm áp dùng cho hơi Nóng của Yoshitake Van Giảm Áp Dùng cho Hơi .....
Aug 30, 2012
van bi SZA, TN, TK, T, 10FCTB, 125FCTB,10UTB, UTKM
Van bi hiệu kitz
Kích thước :
+ Theo tiêu chuẩn : ANSI, Jis, DIN, BS...
* Dạng không lỗ bulông ( RF)
* Dạng có lỗ bulông ( FF)
Đặc tính kỹ thuật :
Size : DN 1/4” ( 13 ) - DN 24” ( 600 )
Max working pressure : Từ 0 - 5.0MPa (50kgf/cm2G)
Connection : JIS 10K, 16K, 20K RF flange standard
ANSI RF flange standard
JIS, ANSI Threaded ends standard
Material :
Bronze (Đồng thanh)
Brass (Đồng .....
Aug 30, 2012
van một chiều kitz, van một chiều hơi kitz


Kích thước :
+ Theo tiêu chuẩn : ANSI, Jis, DIN, BS...
* Dạng không lỗ bulông ( RF)
* Dạng có lỗ bulông ( FF)
Đặc tính kỹ thuật :
Size : DN 1/4” ( 13 ) - DN 24” ( 600 )
Max working pressure : Từ 0 - 5.0MPa (50kgf/cm2G)
Connection : JIS 10K, 16K, 20K RF flange standard
ANSI RF flange standard
JIS, ANSI Threaded ends standard
Material :
Bronze (Đồng thanh)
Brass (Đồng thau)
Cast Iron .....
Aug 30, 2012
van hơi kitz, van hơi tay vặn, van hơi tay quay ki


Kích thước :
+ Theo tiêu chuẩn : ANSI, Jis, DIN, BS...
* Dạng không lỗ bulông ( RF)
* Dạng có lỗ bulông ( FF)
Đặc tính kỹ thuật :
Size : DN 1/4” ( 13 ) - DN 24” ( 600 )
Max working pressure : Từ 0 - 5.0MPa (50kgf/cm2G)
Connection : JIS 10K, 16K, 20K RF flange standard
ANSI RF flange standard
JIS, ANSI Threaded ends standard
Material :
Bronze (Đồng thanh)
Brass (Đồng thau)
Cast Iron .....
 Trang: << trước >> [1] [2] [3] [4] [5] [6] [7] [8] [9] [10] [11] [12] [13] [14] [15] [16] [17] [18] [19] [20] [21] [22] [23] [24] [25] [26] [27] [28] [29] [30
[31] [32] [33] [34] [35] [36] [37] [38] [39] [40] [41] [42] [43] [44] [45] [46] [47] [48] [49] [50] [51] [52] [53] [54] [55] [56] [57] [58] [59] [60
[61] [62] [63] [64] [65] [66] [67] [68] [69] [70] [71] [72] [73] [74] [75] [76] [77] [78] [79] [80] [8182 [83] [84] [85] [86] [87] [88] [89] [90
[91] [92] [93] [94] [95] [96] [97] [98] [99] [100] [101] [102] [103] [104] [105] [106] [107] [108] [109] [110] [111] [112] [113] [114] [115] [116] [117] [118] [119] [120
[121] [122] [123] [124] [125] [126] [127] [128] [129] [130] [131] [132] [133] [134] [135] [136] [137] [138] [139] [140] [141] [142] [143] [144] [145] [146] [147] [148] [149] [150
[151] [152] [153] [154] [155] [156<< sau >> 
Copyright © by VinaChemical.com. All rights reserved.
Powered by ACES
Điều khoản sử dụng   |   Phương thức thanh toán   |   Quảng cáo   |   Giới thiệu   |   Liên hệ   |   Hướng dẫn